HALMASHAURI YA WILAYA YA BUTIAMA
SHULE YA SEKONDARI BURUMA
S.L.P 978
BUTIAMA
MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BURUMA, MWAKA 2021.

JINA LA MWANAFUNZI

01. Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Buruma mwaka 2021. Shule
itafunguliwa tarehe 11/01/2021, unatakiwa kufika shuleni tarehe tajwa kwa ajili ya kusajiliwa. Masomo yataanza rasmi tarehe
11/01/2021 kwa kozi ya kiingereza ambayo ni muhimu sana kwako.

02. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

03. SARE ZA SHULE.
i.  Suruali mbili kwa wavulana rangi Nyeusi na nyingine rangi ya Kijani jeshi zisizobana chini.Sketi mbili kwa wasichana rangi

Nyeusi na nyingine rangi ya Kijani jeshi Ndefu mpaka chini ambazo zimeshonwa kwa unadhifu. Ambapo kitambaa cha rangi
nyeusi kitavaliwa siku ya Jumatatu hadi Jumatano na rangi ya kahawia siku ya Alhamisi na ijumaa. Pamoja na tai.

ii.  Shati mbili nyeupe mikono mifupi kwa wavulana na wasichana.

. Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga visivyo na visigino virefu wala kuchongo kambele

iv.  Soksi fupi nyeusi jozi mbili kwa wavulana na wasichana soksi nyeupe ndefu jozi mbili.

v.  Ajena daftari za kutosheleza zisizopungua 10(kaunta—Book), mathematical seti, penseli, rula, kalamu, ni muhimu sana.

Vi Jalada / File moja kwa ajili ya kutunzia kumbukumbu zake.

04. MATIBABU.
Shule haitoi matibabu kwa wanafunzi, hivyo gharama za matibabu ni jukumu la mzazi au mlezi wa mwanafunzi mwenyewe.

05. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995.
Aidha inazingatia miongozo inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya Elimu nchini na Ofisi ya Raisi
TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na Uendeshaji wa Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi ya fuatayo ambayo
yatafafanuliwa kwa maandishi na utape wa nakala yake baada ya kuripoti shuleni.

a. Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine, na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
Mahudhurio mazuri katika shule ndani na nje ya shuleni muhimu.
Kuwahi shuleni na katika kila shughuli utakayopangiwa ni lazima.
Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu juu ya kuwapo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako
katika shule hii.
Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule,
Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.
Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na ,
Kutunza mali ya umma.
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06. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa shule au kusimamishwa masomo.
Wizi,

Uasherati na Ushoga,

Ubakaji,

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, mirungi, cocaine, kuberi n.k.
.Kupigana au kupiga,

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma,

Kudharau bendera yaTaifa,
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8. Kuoa au kuolewa,
9. Kupata ujauzito au kusababisha mimba,

10. Kugoma, kuchochea na kuongoza mgomo au kushirikivurugu ya kuvunja amani na usalama wa shule au watu.
11. Kukataa adhabu kwa makusudi.

12. Kuwa na simu ya mkononi.
07. MAMBO MENGINE YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA NA MWANAFUNZI.

a. Medical examination fomu ambayo itajazwa na mganga mkuu wa Hospitali ya serikali, fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule
mara tu utakaporipoti shule.

Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wakutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
Fomu ya mzazi/ Mlezi kukiri kukubaliana na sheria na kanuni na melekezo mengine yatakayotolewa na shule.
d. Tafadhali soma kwa makini maelekezo au maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI BURUMA

ANNA AFRICAN
MKUU WA SHULE YA SEKONDARI BURUMA

Kwa mawasiliano zaidi:

+*  Mkuu wa shule +255762179676



FOMU HII IRUDISHWE SHULENI KWA MKUU WA SHULE WAKATI WA USAJILI
FOMU YA MAELEZO JUU YA MWANAFUNZI

JinalaMwanafunzi ... liwe jina ulilolitumia katika shule uliyotoka na
utalitumia kwa miaka yote utakayokuwa hapa
shuleni na huruhusiwi kulibadili.

Kipimo au historia ya UZONJWa ......oouiieiintiit ittt eeeaeaaas

Unaishi na nani/uUhusiano ..........c.ooiuiiiiiii i e e e e e e eaeeaees

Jina na anwani ya kudumu ya mzazi/mlezi atakayetumiwa ripoti ya maendeleo yako ya

Kitaaluma Na taD1a. . ...t e e
Kazi yamzazi/mlezi..........oooiiiiiiiiii e

Mahali ......................... Wilaya ........ooooiiiiiii. MKOQA ..o

Habari NYINGINEZO .....oeiiti et et

Mzazi /mlezi aliye hai ...... ..o

Sehemu hii ijazwe na mzazi/mlezi mwenyewe.

SIN | JINA UHUSIANO | NO.SIMU ANAKOTOK | KAZI
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Sahihi ya mzazi /mlezi ............................ tarehe.........ocovveiiiiinennni, 310011 PR
Mimi (jina la mwanafunzi) .............ccooieiiiiiiiiiiiiin ninaahidi kuzingatia

utaratibu, Kanuni na sheria za shule bila kukiuka. Kinyume na hayo hatua za kinidhamu zichukuliwe
dhidi yangu. Nitasoma kwa bidii na kufanya kazi ninazotakiwa ili kufikia lengo linalotakiwa.
Sahihi ya mwanafunzi.......................co tarehe... ...



BURUMA SECONDARY SCHOOL
P.0.BOX 978, MUSOMA - MARA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION FOR THE STUDENT
(To be filled in the Government hospitals only)

1. Student's NAME.......ooriiitt i Age.oiiiiiiiii
2. Please examine the above mentioned student to her fitness for joining advanced level studies
in the following test:-

I. Blood examination Haemoglobin ...............coooiiiiiiiiiiiiiiiiieeee,
11. Stool eXamiINAtioN. ... ...ouuiuiiti it

VI Athma ..o

ix. Headache. ...

x. Inability to eat certain type of f00d .........coiriiiiiiiii

X1 SKIN dISEASE ottt et e ,

xii. Any abnormalities noted............c.oviiiiiii i

xiii. Any chronic complains noted above ..............oooiiiiiiiiiiii

xiv. Anything else that the school health staff should know about .......................
XV Any treatment given or recommended. ...........o.iiuiiiiiiti e
XVE.ANY STD detected ...onneiiiii s

XVII. Pregnancy...............c.oevevnn.n.

Note: In case of unhealthy detected, it is recommended that a student should get treatment before coming to
school.

I have examined the above student and consider that she is physically fit for joining advanced/ordinary level
studies.

Signature of the EXaminer ............oiiiiiii i
DeSIZNAtION ...ttt et e



