TAARIFA YA MIRADI INAYOENDELEA KWA KIPINDI CHA MWAKA WA FEDHA 2023/2024. 
Halmashauri ya Wilaya ya Butiama inaendelea kutekeleza miradi ya maendeleo yenye Jumla ya Tsh. 6,755,612,363.34 kwa fedha zilizopokelewa mwaka wa fedha 2023/2024 katika sekta ya Elimu msingi, Elimu sekondari na Afya kama ifuatavyo
	S/Na
	JINA LA MRADI
	CHANZO CHA FEDHA
	FEDHA TOLEWA
	FEDHA TUMIKA
	UTEKELEZAJI

	1
	Ujenzi wa mabweni 02 shule ya Sekondari Mkono
	EP4R
	260,000,000.00
	260,000,000.00
	umekamilika

	2
	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 04 shule ya Sekondari Mkono
	EP4R
	100,000,000.00
	100,000,000.00
	umekamilika

	3
	Ujenzi wa matundu 06 ya vyoo shule ya Sekondari Mkono
	EP4R
	12,600,000.00
	12,600,000.00
	umekamilika

	4
	Ujenzi wa shule mpya ya msingi Nyasirori
	BOOST
	540,300,000.00
	540,300,000.00
	umekamilka

	5
	Ujenzi wa shule mpya ya msingi Nyamisisi na vyumba ya mwalimu
	BOOST
	640,300,000.00
	640,300,000.00
	umekamilka

	6
	Ujenzi wa sekondari Mpya Kyanyari
	SEQIUP
	584,280,028.00
	584,280,028.00
	Bado jengo la maabara ya ‘Physics’ na samani za jengo la utawala

	7
	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu Kamugegi sekondari
	SEQUIP
	100,000,000.00
	100,000,000.00
	umekamilika

	8
	Ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi Mtendaji
	SERIKALI KUU
	150,000,000.00
	150,000,000.00
	Ujenzi uko katika hatua ya ukamilishaji mundombinu ya majitaka.

	9

	Ujenzi wa vyumba madarasa Mwibagi shule ya msingi
	BOOST
	81,500,000.00
	81,500,000.00
	Umekamilika

	10
	Ujenzi wa vyumba vya madarasa Mmazami
	BOOST
	81,500,000.00
	81,500,000.00
	Umekamilika

	11
	Ujenzi wa vyumba vya madarasa Kamimange shule ya msingi
	BOOST
	81,500,000.00
	81,500,000.00
	Umekamilika

	12
	Ujenzi wa vyomba vya maarasa na mabweni chief Ihunyo sekondari
	BARRICK
	541,500,000.00
	541,500,000.00
	Umekamilika

	13
	Ujenzi wa uzio wa bweni la watoto wenye mahitaji maalum shule ya Msingi Madaraka
	Serikali kuu
	30,000,000.00
	30,000,000.00
	Umekamilika

	14
	Ujenzi wa uzio matundu ya vyoo shule shikizi Mwibagi
	Serikali kuu
	9,400,000.00
	5,000,000.00
	Ujenzi wa shimo na msingi 

	15
	Ujenzi wa matundu ya vyoo shule shikizi Nyabange
	Serikali kuu
	9,300,000.00
	5,000,000.00
	Ujenzi wa shimo na msingi 

	16
	Ujenzi wa matundu ya vyoo shule shikizi Kirumi
	Serikali kuu
	9,300,000.00
	5,000,000.00
	Ujenzi wa shimo na msingi 

	17
	Ukarabati wa shule kongwe Nyankanga
	Serikali kuu
	90,000,000.00
	53,000,000.00
	Hatua ya upauajina kupiga lipu

	18
	Ukarabati wa shule kongwe Nyambili
	Serikali kuu
	90,000,000.00
	53,000,000.00
	Hatua ya upauajina kupiga lipu

	19
	Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya ya Butiama
	Serikali kuu
	800,000,000.00
	0.00
	Hatua ya manunuzi

	20
	Ukamilishaji wa Zahanati ya Buturu
	Serikali kuu
	50,000,000.00
	0.00
	Hatua ya manunuzi

	21
	Ukamilishaji wa Zahanati ya Sirorisimba
	Serikali kuu
	50,000,000.00
	0.00
	Hatua ya manunuzi

	22
	Ununuzi wa vifaa tiba Hospitali
	Serikali kuu
	500,000,000.00
	0.00
	Hatua ya manunuzi

	23
	Ununuzi wa vifaa tiba Vituo vya Afya
	Serikali kuu
	300,000,000.00
	0.00
	Hatua ya manunuzi

	24
	Ununuzi wa vifaa tiba Zahanati
	Serikali kuu
	100,000,000.00
	0.00
	Hatua ya manunuzi

	25
	Ujenzi wa nyumba za wakuu wa Idara
	Serikali kuu
	320,000,000,00
	0.00
	Ujenzi haujaanza

	26
	Ujenzi wa vyoo na vyumba vya madarasa ya kidato cha V na VI shule ya sekondari Mkono
	Serikali kuu
	136,000,000.00
	136,000,000.00
	Ujenzi umekamilika

	27
	Ujenzi wa vyoo na vyumba vya madarasa ya kidato cha V na VI shule ya sekondari Bumangi
	Serikali kuu
	151,400,000.00
	151,400,000.00
	Ujenzi umekamilika

	28
	Ujenzi wa vyoo na vyumba vya madarasa ya kidato cha V na VI shule ya sekondari Chief Ihunyo

	Serikali kuu
	206,600,000.00
	206,600,000.00
	Ujenzi umekamilika

	29
	Ujenzi wa miungombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira 
	SRSSW
	205,919,279.66
	00
	Ujenzi haujaanza

	30
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Busegwe
	SRSSW
	49,984,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	31
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Rwasereta
	SRSSW
	50,084,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	32
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Wegero
	SRSSW
	50,084,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	33
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Mirwa
	SRSSW
	50,084,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	34
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Buruma
	SRSSW
	50,084,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	35
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Nyakanga
	SRSSW
	50,084,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	36
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Kizaru
	SRSSW
	50,084,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	37
	Ujenzi wa miundombinu ya matundu ya vyoo na usafi wa mazingira zahanati ya Nyasirori
	SRSSW
	49,034,457.565
	00
	Ujenzi haujaanza

	38
	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kunawia mikona shule ya msingi Matongo
	SWASH
	36,579,131.72
	00
	Ujenzi haujaanza

	39
	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kunawia mikona shule ya msingi Magana
	SWASH
	47,829,131.72
	00
	Ujenzi haujaanza

	40
	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kunawia mikona shule ya msingi Nyamikoma B
	SWASH
	40,279,131.72
	00
	Ujenzi haujaanza

	
	
	
	6,755,612,363.34
	
	


Naomba kuwasilisha.

Aziza J. Baruti
Mkurugenzi Mtendaji (W)

BUTIAMA.

