

HALMASHURI YA WILAYA YA BUTIAMA

FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

SEHEMU I:

(Ijazwe na mwombaji nakala tatu na kutumwa kwa Afisa aliyeruhusiwa kabla ya wiki mbili kufika tarehe ambayo likizo inaanza).

1. Jina la Mwombaji (kwa herufi kubwa)
2. Cheo Idara/Sehemu kituo
3. Ninaomba likizo ya siku Ya dharura/ya mwakakuanzia
na kumalizika.....
4. Anwani yangu ya posta nitakapokuwa likizo itakuwa
5. Ninapoishi ni Katika Wilaya ya Mkoa wa
6. Nina haki ya kusafiri katika daraja la kwanza/pili/tatu kwa mkoa au ndege, meli/majini daraja la juu/chini
kwa njia ya usafiri wa mabasi pamoja na Mke /Mme wangu(Jina) pamoja na watoto ambao habari
zake zimeelezwa hapa chini nitafuatana nao:-

JINA	TAREHE	UMRI	JINA	TAREHE	UMRI

7. Mshahara wangu ni T.Shs. kwa mwezi katika ngazi ya mshahara TGS/TGOS na ninahitajika
kulipwa:-
(a) Kabla sijaondoka kwenda likizo au
(b) Kwa akiba yangu ya Benki Na.

Tarehe

Sahihi

SEHEMU: II (Ijazwe na Afisa anayehusika kupendekeza likizo)

8. Ninpenda/Sipendi likizo hiyo kwa sasabu likizo haipendekezwi toa sababu:-
9. Likizo inapendekezwa kama ifuatavyo hapa chini:-
 - (i) Likizo anayostahili kwa mwaka ni siku
 - (ii) Likizo aliyokwishachukua katika mwaka
 - (iii) Baki ya likizo ya mwombaji ni
 - (iv) Jumla ya siku alizochukua ni
 - (v) Likizo aliyolimbikiza kwa kibali maalum ni siku
 - (vi) Baki ya likizo atakayokubaliwa baada ya kiupotea ni siku
10. Gharama za nauli usafiri T.Shs. italipwa/haitalipwa kwa sababu (Toa sababu
.....)
11. Mshahara wa likizo utalipwa/hautalipwa kwenye akaunti yako namba
Tarehe Saini

SEHEMU: III (Ijazwe na Afisa anayaidhinisha likizo)

12. Likizo hiyo imethibitishwa kama ilivyopendekezwa/haitathibitishwa kwa sababu zifuatazo:-
.....
Tarehe Saini
- (Futa yasiyotakiwa)**