Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA ;
YR
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUTIAMA /72, <55\
17/09/2024

Kumb.Na. BDC/ L.2/4NVOL V. 135
TANGAZO LA UUZWAJI WA VIWANJA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUTIAMA ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI INAUZA VIWANJA VILIVYOPANGWA NA

KUPIMWA KWA MATUMIZI MBALIMBALI
VIWANJA HIVYO VIPO KATIKA KITONGOJI CHA IKOROKOMYIO MAHALI AMBAKO CHUO
KIKUU CHA KILIMO NA TEKNOLOJIA CHA MWALIMU JULIUS J. NYERERE (MJNUAT)
KINAJENGWA NA NDIPO ITAKUWA MAKAO MAKUU YA CHUO HICHO. VIWANJA HIVI
VINAPATIKANA KATI YA META 30 NA META 1000 (KILOMETA 1) KUTOKA MPAKANI MWA
ENEO LA CHUO. ENEO LILILOPO VIWANJA HIVI LINAPITIWA NA BARABARA YA MUSOMA
~ ARUSHA, PIA VIPO UMBALI WA KILOMETA 3.5 KUTOKA NYUMBANI KWA BABA WA

TAIFA; MWL JULIUS J. NYERERE
VIWANJA VINAUZWA KWA BEI IFUATAYO KATIKA JEDWALI

[NA] MATUMIZI YA VIWANJA BEI KWA KILA META YA MRABA (TSHS)
|1 | MAKAZI 3,000
[2 | MAKAZI NA BIASHARA 4,000
| 3 | BIASHARA 6,000
|4 | TAASISI ZAKIDINI 5,000

FOMU ZA MAUZO YA VIWANJA ZITATOLEWA OFISI YA ARDHI YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA BUTIAMA KWA SIKU ZA JUMATATU HADI IJUMAA KUANZIA SAA 2:00
ASUBUHI HADI SAA 8.30 MCHANA NA KATIKA MTANDAO WA TAUSI. BEI YA FOMU NI
TSHS 20,000, MALIPO YA KIWANJA YATALIPWA KWA SIKU 30 TANGU SIKU YA
KUCHAGUA KIWANJA NA KUPEWA ANKARA (BILL), AMBAPO SIKU YA KWANZA MALIPO

YASIPUNGUE NUSU YA BEI YAKE.
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